Tekkikatu masin.com
Bisu tàmbali liggéey: saŋwiye 2024
yeesal bu mujj: saŋwiye 2024
1. Duggal
Dalal jàmm ngir tekki làkku masin.com. Soo duggee ci sunu sitweb ba noppi nga jëfandikoo sunuy serwiisu tekki làkk, nangu nga topp sàrt yii. Sudee nanguwoo benn pàcc ci sàrt yii, bul jëfandikoo sunuy serwiis.
2. Jëfandikoo Serwiis bi
2.1
Liggéey yi MachineTranslation.com di def ngir jëfandikoo ci sa bopp wala ngir jënd ak jaay.
2.2
Jëfandikukat yi waru ñu jëfandikoo serwiis bi ci anam wudul yoon wala ludul yoon.
2.3
Tekki làkk mën na wuute ci anam wu jaar yoon, te mën nañu ni du am benn njuumte.
3.
Jëfandikoo masin yuy tekki làkk yuñ boole
3.1
Tekki làkk
3.1.1
MachineTranslation.com dafay wane tekki làkk yu mat te bawoo ci masin tekki làkk yu bari (MT) muy lu am solo ci sunu liggéey bi ñuy joxe.
3.1.2
Tekki yii dañu leen wane ngir méngale ak jàngat ci sunu jumtukaayu agrégateur.
3.2
Topp sàrti MT Engine
3.2.1
Bépp motër MT buñ boole ci sunu serwiis, lu ci melni DeepL, Google, Microsoft, ak ModernMT, amna ay sàrt ak ay sartu boppam.
3.2.2
Jëfandikukati MachineTranslation.com dañu leen jox yelleef yu néew ngir jëfandikoo motëri MT yii ci sunu serwiisu aggregatër te duñu leen jox beneen yelleef wala lisence.
3.2.3
Bépp jëfandikoo tekki làkk bu bawoo ci motëri MT yii nekkul ci wàllu sarwis yu MachineTranslation.com dañu ko tere.
3.3
Jëfandiku yuñ tere
3.3.1
Jëfandikukat yi dañu leen tere bu baax defaraat, jaaywaat, sublicensing, séddalewaat, wala ci beneen anam jëfandikoo sarwis yi, tekki, wala jëfandikoo motëri MT yi ñuy joxe jaaraleko ci MachineTranslation.com ngir bépp jubluwaay bu jënd ak jaay buñu nanguwul.
3.3.2
Tegtal bii dafay tere bu baax bépp jëfandikoo bu jub wala bu jaarul yoon ci sarwis bi te kontraa bi nanguwul ko.
3.4
Yelleefi moomeel ci xam-xam
3.4.1
Bépp yelleefu moomeel ci motëri MT yi ak tekki yi ciy juddoo, moomeelu seen boroom lañu.
3.4.2
MachineTranslation.com dafay topp yii yelleefi moomeel ci xam-xam, te dafay digal jëfandikukat yi ñu def luni mel, di sargal yelleefi yoon ak yelleefi ñiy joxe motëri MT.
3.5
Nangu ay yamaleg
3.5.1
Jëfandikukat yi nangu nañu te xam nañu ni serwiisu MachineTranslation.com jumtukaay la bu njëkk ci dajale ak jàngat.
3.5.2
Sunu serwiis du jox yelleef yu yaatu wala yelleef ci motëri MT yi ci suuf ginaaw liggéey yiñ joxe ci sunu platform.
4.
Moomeel ci xam-xam
4.1
Ëmbiitu MachineTranslation.com, lu ci melni mbind, nataal, logo, ak losisel, mooy moomeelu MachineTranslation.com te yooni àqu moomeel ak moomeel xam-xam ñoo leen di aar.
4.2
Jëfandikukat yi mënoo soppi, duppi, kopie, jaay, jaaywaat, wala jëfandikoo benn wàll ci serwiis bi te bindul ndigal.
5.
Kontu jëfandikukat
5.1
Mën nañu sàkku ci jëfandikukat yi ñu bindu ba noppi sos kontu ngir mëna jëfandikoo yenn man-man yi.
5.2
Jëfandikukat yi ñoo wara tëye kumpa gi ci seeni leerali kontu, te ñoom ñoo wara fay bépp liggéey bu nekk ci seen kontu.
6.
Politigu fay ak delloo xaalis
6.1
Li ñuy fay ci serwiis yi mooy anamu njëg yiñ joxe ci sitweb bi.
6.2
Delloo xaalis mingi aju ci sunu sàrti dello xaalis, yuñ boole ci sàrt yii ci royuwaay.
7.
Limite ci responsabilite
MachineTranslation.com amul benn ndimbal ci bépp loraange bu juddoo ci jëfandikoo wala ñàkka mëna jëfandikoo serwiis bi.
8.
Coppite yiñ amal ci Serwiis bi ak ci Njëg yi
8.1
MachineTranslation.com moo am sañ-sañu soppali wala dakkal serwiis bi (wala benn pàcc ci) te kenn duko yëgal benn yoon.
8.2
Njëg yi ci sunuy serwiis mën nañu soppiku te kenn duko yëgal.
9.
Lu mu yàgg yàgg
Sunu Politigu Njaboot moo leen di aar ak seeni leerali jëfandikukat.
10.
Yoon wiy doxal
Anam yii dañuy tënku ci yooni dëkk bi MachineTranslation.com di doxalee, te duñu xool benn yoon buy xeex.
11.
Coppite yiñ amal ci sàrt yi ak sart yi
MachineTranslation.com moo am sañ-sañu yeesal wala soppali sàrt yii saa yu ko neexee, te soo wéyee di jëfandikoo serwiis bi ginaaw coppite yooyu, loolu dafay tekki ni nangu nga sàrt yii bees.
12.
Jokko ak moom
Bépp laaj bu jëm ci sàrt yii, jokkool ak nun ci contact@machinetranslation.com.
Bisu tàmbali liggéey: saŋwiye 2024